Lịch thi đấu nhanh nhất - Lịch bóng đá 24h hôm nay

  • Ngoại Hạng Anh
  • 21:00 - 20/04
    Sheffield United
    vs
    Burnley
  • 21:00 - 20/04
    Luton Town
    vs
    Brentford
  • 01:30 - 21/04
    Wolves
    vs
    Arsenal
  • La Liga
  • 19:00 - 20/04
    Celta Vigo
    vs
    Las Palmas
  • 21:15 - 20/04
    Rayo Vallecano
    vs
    Osasuna
  • 23:30 - 20/04
    Valencia
    vs
    Real Betis
  • 02:00 - 21/04
    Girona
    vs
    Cadiz
  • Bundesliga
  • 20:30 - 20/04
    TSG Hoffenheim
    vs
    Borussia Monchengladbach
  • 20:30 - 20/04
    FC Koln
    vs
    Darmstadt
  • 20:30 - 20/04
    Heidenheimer
    vs
    RB Leipzig
  • 20:30 - 20/04
    VfL Wolfsburg
    vs
    VfL Bochum
  • 23:30 - 20/04
    Union Berlin
    vs
    Bayern Munchen
  • Serie A
  • 22:59 - 20/04
    Empoli
    vs
    Napoli
  • 01:45 - 21/04
    Verona
    vs
    Udinese
  • Ligue 1
  • 22:00 - 20/04
    Nantes
    vs
    Rennes
  • 02:00 - 21/04
    Lens
    vs
    Clermont
  • Ngoại Hạng Nga
  • 18:00 - 20/04
    Rubin Kazan
    vs
    Lokomotiv Moscow
  • 20:30 - 20/04
    Baltika Kaliningrad
    vs
    Krylya Sovetov
  • 23:30 - 20/04
    CSKA Moscow
    vs
    Terek Grozny
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 21:30 - 20/04
    Moreirense
    vs
    Gil Vicente
  • 00:00 - 21/04
    Boavista FC
    vs
    Estrela da Amadora
  • 02:30 - 21/04
    Sporting Braga
    vs
    Vizela
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 06:30 - 21/04
    Toronto FC
    vs
    New England Revolution
  • 06:30 - 21/04
    Montreal Impact
    vs
    Orlando City
  • 06:30 - 21/04
    Atlanta United
    vs
    FC Cincinnati
  • 06:30 - 21/04
    Columbus Crew
    vs
    Portland Timbers
  • 06:30 - 21/04
    New York City FC
    vs
    DC United
  • 06:30 - 21/04
    Inter Miami CF
    vs
    Nashville
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 18:00 - 20/04
    Chengdu Rongcheng FC
    vs
    Shenzhen Xinpengcheng
  • 18:35 - 20/04
    Wuhan Three Towns
    vs
    Changchun Yatai
  • 19:00 - 20/04
    Nantong Zhiyun
    vs
    Shanghai Shenhua
  • VĐQG Argentina
  • 01:30 - 21/04
    Argentinos Juniors
    vs
    Defensa Y Justicia
  • 04:30 - 21/04
    Estudiantes La Plata
    vs
    Barracas Central
  • VĐQG Brazil
  • 02:00 - 21/04
    Fluminense RJ
    vs
    Vasco da Gama
  • 04:30 - 21/04
    Gremio (RS)
    vs
    Cuiaba
  • 04:30 - 21/04
    Bragantino
    vs
    Corinthians Paulista (SP)
  • LIGA Mexico
  • 06:00 - 21/04
    Club Leon
    vs
    Monterrey
  • AFC U23 Asian Cup
  • 20:00 - 20/04
    Malaysia U23
    vs
    Vietnam U23
  • 22:30 - 20/04
    Kuwait U23
    vs
    Uzbekistan U23
  • VĐQG Ả-rập Xê-út
  • 22:00 - 20/04
    Al-Akhdoud
    vs
    Dhamk
  • 01:00 - 21/04
    Al-Ettifaq
    vs
    Al-Wehda
  • 01:00 - 21/04
    Al-Hazm
    vs
    Al-Ittihad
  • Hạng Nhất Anh
  • 18:30 - 20/04
    Leicester City
    vs
    West Bromwich(WBA)
  • 21:00 - 20/04
    Huddersfield Town
    vs
    Swansea City
  • 21:00 - 20/04
    Norwich City
    vs
    Bristol City
  • 21:00 - 20/04
    Rotherham United
    vs
    Birmingham City
  • 21:00 - 20/04
    Sunderland A.F.C
    vs
    Millwall
  • 21:00 - 20/04
    Watford
    vs
    Hull City
  • 21:00 - 20/04
    Stoke City
    vs
    Plymouth Argyle
  • 21:00 - 20/04
    Cardiff City
    vs
    Southampton
  • 23:15 - 20/04
    Queens Park Rangers (QPR)
    vs
    Preston North End
  • La Liga 2
  • 19:00 - 20/04
    SD Amorebieta
    vs
    Real Valladolid
  • 21:15 - 20/04
    Racing Santander
    vs
    Levante
  • 21:15 - 20/04
    Villarreal B
    vs
    Racing de Ferrol
  • 23:30 - 20/04
    Elche
    vs
    Sporting Gijon
  • 02:00 - 21/04
    SD Huesca
    vs
    Real Zaragoza
  • Bundesliga 2
  • 18:00 - 20/04
    VfL Osnabruck
    vs
    Eintracht Braunschweig
  • 18:00 - 20/04
    Kaiserslautern
    vs
    SV Wehen Wiesbaden
  • 18:00 - 20/04
    Fortuna Dusseldorf
    vs
    Greuther Furth
  • 01:30 - 21/04
    Hamburger SV
    vs
    Holstein Kiel
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 20:00 - 20/04
    Konyaspor
    vs
    Alanyaspor
  • 22:59 - 20/04
    Samsunspor
    vs
    Adana Demirspor
  • 22:59 - 20/04
    Kayserispor
    vs
    Trabzonspor
  • VĐQG Bỉ
  • 21:00 - 20/04
    Oud Heverlee
    vs
    Sint-Truidense
  • 23:15 - 20/04
    Westerlo
    vs
    Standard Liege
  • 01:00 - 21/04
    KAA Gent
    vs
    Mechelen
  • 01:45 - 21/04
    Racing Genk
    vs
    Anderlecht
  • VĐQG Thụy Sĩ
  • 22:59 - 20/04
    Yverdon
    vs
    Stade Ouchy
  • 22:59 - 20/04
    Servette
    vs
    Grasshopper
  • 01:30 - 21/04
    Lugano
    vs
    Lausanne Sports
  • VĐQG Thái Lan
  • 18:00 - 20/04
    BG Pathum United
    vs
    Chonburi Shark FC
  • 18:30 - 20/04
    BEC Tero Sasana
    vs
    Uthai Thani FC
  • 19:00 - 20/04
    Khonkaen United
    vs
    Trat FC
  • 20:00 - 20/04
    Ratchaburi FC
    vs
    Buriram United
  • VĐQG Indonesia
  • 19:00 - 20/04
    PSS Sleman
    vs
    Dewa United FC
  • 19:00 - 20/04
    Bali United
    vs
    Bhayangkara Solo FC
  • VĐQG Hy Lạp
  • 22:30 - 20/04
    OFI Crete
    vs
    Volos NFC
  • 23:30 - 20/04
    Asteras Tripolis
    vs
    Panaitolikos Agrinio
  • 23:30 - 20/04
    Atromitos Athens
    vs
    AE Kifisias
  • Cúp Khu vực Đức
  • 18:00 - 20/04
    Phonix Lubeck
    vs
    vs
    Eintracht Norderstedt
  • 18:00 - 20/04
    Eilenburg
    vs
    vs
    Zwickau
  • 18:30 - 20/04
    ZFC Meuselwitz
    vs
    vs
    VSG Altglienicke
  • 19:00 - 20/04
    Kickers Offenbach
    vs
    vs
    TSG Balingen
  • 19:00 - 20/04
    Turkgucu Munchen
    vs
    vs
    Nurnberg (Youth)
  • 19:00 - 20/04
    SpVgg Ansbach
    vs
    vs
    Bayern Munchen (Youth)
  • 19:00 - 20/04
    Greuther Furth (Youth)
    vs
    vs
    DJK Vilzing
  • 19:00 - 20/04
    Eintracht Bamberg
    vs
    vs
    SV Schalding Heining
  • 19:00 - 20/04
    TSV Aubstadt
    vs
    vs
    FV Illertissen
  • 19:00 - 20/04
    Wuppertaler
    vs
    vs
    Fortuna Dusseldorf (Youth)
  • 19:00 - 20/04
    Wegberg-Beeck
    vs
    vs
    Wiedenbruck
  • 19:00 - 20/04
    SC Paderborn 07 II
    vs
    vs
    Alemannia Aachen
  • 19:00 - 20/04
    Koln Am
    vs
    vs
    SSVg Velbert
  • 19:00 - 20/04
    Duren
    vs
    vs
    Fortuna Koln
  • 19:00 - 20/04
    Bocholt FC
    vs
    vs
    Rot-Weiss Ahlen
  • 19:00 - 20/04
    Monchengladbach AM.
    vs
    vs
    Gutersloh
  • 19:00 - 20/04
    Astoria Walldorf
    vs
    vs
    FSV Mainz 05 (Youth)
  • 19:00 - 20/04
    Havelse
    vs
    vs
    ETSV Weiche Flensburg
  • 19:00 - 20/04
    SG Barockstadt
    vs
    vs
    TSG Hoffenheim (Youth)
  • 19:00 - 20/04
    Freiberg
    vs
    vs
    Hessen Kassel
  • 19:00 - 20/04
    FC 08 Hombrug
    vs
    vs
    TuS Koblenz
  • 19:00 - 20/04
    Bahlinger
    vs
    vs
    Vfr Aalen
  • 21:00 - 20/04
    Greifswalder FC
    vs
    vs
    BSG Chemie Leipzig
  • 22:00 - 20/04
    FC Kilia Kiel
    vs
    vs
    Hamburger SV (Youth)
  • Sweden Superettan
  • 18:00 - 20/04
    Sandvikens IF
    vs
    vs
    Osters IF
  • 18:00 - 20/04
    Skovde AIK
    vs
    vs
    Trelleborgs FF
  • 20:00 - 20/04
    Utsiktens BK
    vs
    vs
    GIF Sundsvall
  • 20:00 - 20/04
    Ostersunds FK
    vs
    vs
    Orgryte
  • Sweden Division 1
  • 18:00 - 20/04
    AFC Eskilstuna
    vs
    vs
    Assyriska
  • 18:00 - 20/04
    FC Rosengard
    vs
    vs
    Onsala BK
  • 21:00 - 20/04
    IF Karlstad Fotboll
    vs
    vs
    FC Stockholm Internazionale
  • 21:00 - 20/04
    Sollentuna United
    vs
    vs
    FBK Karlstad
  • 21:00 - 20/04
    Eskilsminne IF
    vs
    vs
    Jonkopings Sodra IF
  • 21:00 - 20/04
    Lunds BK
    vs
    vs
    FC Trollhattan
  • 21:00 - 20/04
    Oskarshamns AIK
    vs
    vs
    Torslanda IK
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 18:00 - 20/04
    OTP
    vs
    vs
    Kuopion Elo
  • 19:00 - 20/04
    Mypa
    vs
    vs
    PPJ Akatemia
  • 20:00 - 20/04
    Futura Porvoo
    vs
    vs
    PEPO Lappeenranta
  • 20:00 - 20/04
    NJS
    vs
    vs
    Lahden Reipas
  • 20:00 - 20/04
    HJS Akatemia
    vs
    vs
    TPV Tampere
  • 20:00 - 20/04
    Jakobstads Bollklubb
    vs
    vs
    JS Hercules
  • 20:00 - 20/04
    EPS Espoo
    vs
    vs
    VIFK
  • 20:00 - 20/04
    KPV
    vs
    vs
    FC Vaajakoski
  • 20:00 - 20/04
    RoPS Rovaniemi
    vs
    vs
    Jyvaskyla JK
  • 21:00 - 20/04
    JPS
    vs
    vs
    GBK Kokkola
  • 21:00 - 20/04
    EBK
    vs
    vs
    Inter Turku II
  • 21:00 - 20/04
    Vantaa
    vs
    vs
    Honka Espoo
  • 21:30 - 20/04
    Kiffen Helsinki
    vs
    vs
    Atlantis II
  • 22:00 - 20/04
    OPS-jp
    vs
    vs
    Narpes Kraft
  • 22:59 - 20/04
    SJK Akatemia B
    vs
    vs
    TP47 Tornio
  • 23:30 - 20/04
    Tampere United
    vs
    vs
    Ilves Tampere II
  • Norway 2.Liga
  • 18:00 - 20/04
    Lysekloster
    vs
    vs
    FK Arendal
  • 19:00 - 20/04
    Brattvag
    vs
    vs
    Notodden FK
  • 19:00 - 20/04
    Vard Haugesund
    vs
    vs
    Sotra
  • 19:00 - 20/04
    Gjovik Lyn
    vs
    vs
    Strindheim IL
  • 20:00 - 20/04
    Stjordals Blink
    vs
    vs
    Follo
  • 21:00 - 20/04
    Flekkeroy IL
    vs
    vs
    Kvik Halden
  • Denmark Woman League Divison 2
  • 18:00 - 20/04
    Sundby BK (W)
    vs
    vs
    Varde (W)
  • FNL Nga
  • 18:00 - 20/04
    Veles
    vs
    vs
    Metallurg Lipetsk
  • 18:00 - 20/04
    FK Kaluga
    vs
    Irtysh 1946 Omsk
  • 18:00 - 20/04
    Volga Ulyanovsk
    vs
    Tekstilshchik Ivanovo
  • 18:30 - 20/04
    Spartak Kostroma
    vs
    vs
    Mashuk-KMV
  • 19:00 - 20/04
    FK Chayka Pesch
    vs
    vs
    Rodina Moskva II
  • 20:00 - 20/04
    Akron Togliatti
    vs
    PFK Kuban
  • 20:00 - 20/04
    FK Leningradets
    vs
    vs
    Sokol
  • 20:00 - 20/04
    Dinamo Briansk
    vs
    vs
    Torpedo Miass
  • 20:00 - 20/04
    Avangard
    vs
    vs
    Khimik Dzerzhinsk
  • 21:00 - 20/04
    FC Murom
    vs
    vs
    Chelyabinsk
  • 21:00 - 20/04
    Alania Vladikavkaz
    vs
    vs
    Volgar-Gazprom Astrachan
  • 21:00 - 20/04
    KAMAZ Naberezhnye Chelny
    vs
    vs
    Chernomorets Novorossiysk
  • 21:00 - 20/04
    Shinnik Yaroslavl
    vs
    vs
    FK Makhachkala
  • 22:00 - 20/04
    Torpedo Moscow
    vs
    vs
    Arsenal Tula
  • VĐQG Georgia
  • 18:00 - 20/04
    Samtredia
    vs
    Torpedo Kutaisi
  • 22:00 - 20/04
    Samgurali Tskh
    vs
    Dinamo Tbilisi
  • 00:00 - 21/04
    FC Kolkheti Poti
    vs
    Dinamo Batumi
  • FNL 2
  • 18:00 - 20/04
    FK Astrakhan
    vs
    vs
    Alania-d Vladikavkaz
  • 18:00 - 20/04
    Dynamo Kirov
    vs
    vs
    FK Orenburg-2
  • 18:00 - 20/04
    FC Nizhny Novgorod II
    vs
    vs
    Nosta Novotroitsk
  • 19:00 - 20/04
    Dinamo Makhachkala B
    vs
    vs
    Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
  • 19:00 - 20/04
    Stavropolye-2009
    vs
    vs
    Druzhba Maykop
  • 19:00 - 20/04
    Rubin Kazan B
    vs
    vs
    FC Lada Togliatti
  • 19:00 - 20/04
    Zvezda Sint Petersburg
    vs
    vs
    Chertanovo Moscow
  • 19:00 - 20/04
    Luki Energiya
    vs
    vs
    Torpedo Vladimir
  • 19:30 - 20/04
    FK Pobeda Junior
    vs
    vs
    Nart Cherkessk
  • 20:00 - 20/04
    FK Biolog
    vs
    vs
    Spartak Nalchik
  • 20:00 - 20/04
    FC Sevastopol
    vs
    vs
    Legion Dynamo
  • 20:00 - 20/04
    FK Kuban Kholding
    vs
    vs
    FK Angusht Nazran
  • 21:00 - 20/04
    FK Rostov-2
    vs
    vs
    Rubin Yalta
  • Denmark Division 3
  • 18:00 - 20/04
    Ishoj IF
    vs
    vs
    Holbaek
  • 18:30 - 20/04
    VSK Arhus
    vs
    vs
    Naesby
  • 19:00 - 20/04
    BK Frem
    vs
    vs
    BK Avarta
  • 19:00 - 20/04
    SfB Oure
    vs
    vs
    Vegar
  • 19:00 - 20/04
    Young Boys FD
    vs
    vs
    Holstebro BK
  • Hạng 2 Thụy Điển
  • 18:00 - 20/04
    Froso IF
    vs
    vs
    Bodens BK
  • 18:00 - 20/04
    Bergdalens IK
    vs
    vs
    Jonsereds IF
  • 18:00 - 20/04
    Stenungsunds IF
    vs
    vs
    Ahlafors IF
  • 18:00 - 20/04
    Vanersborg FK
    vs
    vs
    Vanersborgs IF
  • 18:00 - 20/04
    IFK Osterakers Fk
    vs
    vs
    Dalkurd FF
  • 19:00 - 20/04
    Husqvarna
    vs
    vs
    Laholms FK
  • 19:00 - 20/04
    Ytterhogdal IK
    vs
    vs
    Gottne IF
  • 19:00 - 20/04
    Lucksta IF
    vs
    vs
    Taftea IK
  • 19:00 - 20/04
    Skelleftea FF
    vs
    vs
    IF Algarna
  • 19:00 - 20/04
    Bergnasets AIK
    vs
    vs
    Tegs SK
  • 19:00 - 20/04
    Simrishamn
    vs
    vs
    Osterlen FF
  • 19:00 - 20/04
    Rappe GOIF
    vs
    vs
    Karlskrona AIF
  • 19:00 - 20/04
    IFK Trelleborg
    vs
    vs
    Kristianstads FF
  • 21:00 - 20/04
    Nykopings BIS
    vs
    vs
    Haninge
  • 21:00 - 20/04
    FOC Farsta
    vs
    vs
    Falu BS FK
  • 21:00 - 20/04
    IK Franke
    vs
    vs
    Kungsangens IF
  • 22:00 - 20/04
    FC Gute
    vs
    vs
    Viggbyholms
  • Denmark Womans League
  • 18:00 - 20/04
    Brondby IF (W)
    vs
    vs
    HB Koge (W)
  • 19:00 - 20/04
    Naestved HG (W)
    vs
    vs
    Aalborg (W)
  • 19:00 - 20/04
    Thisted FC (W)
    vs
    vs
    Odense BK (W)
  • 19:30 - 20/04
    Osterbro IF (W)
    vs
    vs
    Boldklubben AF 1893 (W)
  • Vô địch Trẻ Ý
  • 18:00 - 20/04
    Atalanta U20
    vs
    vs
    Juventus U20
  • 20:00 - 20/04
    AS Roma U20
    vs
    vs
    Sassuolo U20
  • 20:00 - 20/04
    Genoa Youth
    vs
    vs
    Fiorentina U20
  • Uzbekistan Cup
  • 18:00 - 20/04
    Zaamin
    vs
    vs
    Qizilqum Zarafshon
  • 18:00 - 20/04
    FK Chigatoy
    vs
    vs
    Termez Surkhon
  • 18:30 - 20/04
    FK Olympic Tashkent B
    vs
    vs
    Lokomotiv Tashkent
  • 18:30 - 20/04
    Olympic FK Tashkent
    vs
    vs
    Lokomotiv BFK
  • Ukraine U21 Liga
  • 18:00 - 20/04
    PFC Oleksandria U21
    vs
    vs
    LNZ Cherkasy U21
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 18:00 - 20/04
    Panaderia Pulido
    vs
    vs
    CD La Cuadra
  • 18:15 - 20/04
    Villa Santa Brigida
    vs
    vs
    CD Santa Ursula
  • 20:30 - 20/04
    CD Vitoria(SPA)
    vs
    vs
    SD Beasain
  • 21:00 - 20/04
    Pontevedra CF B
    vs
    vs
    Bergantinos CF
  • 21:00 - 20/04
    Alaves C
    vs
    vs
    CD Basconia
  • 21:00 - 20/04
    Pena Balsamaiso CF
    vs
    vs
    Calahorra B
  • 21:00 - 20/04
    CD Roda
    vs
    vs
    CD Utiel
  • 21:00 - 20/04
    Castellon B
    vs
    vs
    CD Burriana
  • 21:00 - 20/04
    Colegios Diocesanos
    vs
    vs
    Real Avila CF
  • 21:00 - 20/04
    Santanyi
    vs
    vs
    CD Binissalem
  • 21:00 - 20/04
    Bidzala
    vs
    vs
    CD Beti Onak
  • 21:30 - 20/04
    CF Platges De Calvia
    vs
    vs
    Ibiza Islas Pitiusas
  • 21:30 - 20/04
    UDC Txantrea KKE
    vs
    vs
    CD Oberena
  • 21:30 - 20/04
    CD Huarte
    vs
    vs
    CD Subiza
  • 21:30 - 20/04
    Pasaia KE
    vs
    vs
    SD San Ignacio
  • 21:30 - 20/04
    UD Santa Marta
    vs
    vs
    CD Laguna de Duero
  • 21:30 - 20/04
    CD La Virgen Del Camino
    vs
    vs
    CD Becerril
  • 21:30 - 20/04
    Condal CF
    vs
    vs
    Caudal
  • 21:45 - 20/04
    Ponferradina B
    vs
    vs
    CA Bembibre
  • 22:00 - 20/04
    CD Varea
    vs
    vs
    CD Berceo
  • 22:00 - 20/04
    CD Padura
    vs
    vs
    CD Touring
  • 22:00 - 20/04
    CD Lagun Onak
    vs
    vs
    Portugalete
  • 22:00 - 20/04
    Cultural de Durango
    vs
    vs
    CD Derio
  • 22:00 - 20/04
    CD Ardoi Draw
    vs
    vs
    Pamplona
  • 22:00 - 20/04
    CD Cortes
    vs
    vs
    Avance Ezcabarte
  • 22:00 - 20/04
    CD Manacor
    vs
    vs
    UD Arenal
  • 22:00 - 20/04
    Jove Espanol
    vs
    vs
    UD Castellonense
  • 22:00 - 20/04
    Gandia
    vs
    vs
    Athletic Torrellano
  • 22:00 - 20/04
    Samanod
    vs
    vs
    Atletico Mineros
  • 22:00 - 20/04
    Atletico Albericia
    vs
    vs
    SD Revilla
  • 22:00 - 20/04
    La Palma
    vs
    vs
    Ceuta B
  • 22:00 - 20/04
    Llosetense
    vs
    vs
    CE Felanitx
  • 22:15 - 20/04
    CD Ebro
    vs
    vs
    SD Huesca II
  • 22:15 - 20/04
    Leioa
    vs
    vs
    Anaitasuna
  • 22:30 - 20/04
    UE Rapitenca
    vs
    vs
    UE Vilassar de Mar
  • 22:30 - 20/04
    Gran Pena
    vs
    vs
    UD Barbadas
  • 22:30 - 20/04
    CD Tarancon
    vs
    vs
    Toledo
  • 22:30 - 20/04
    CD Mirandes B
    vs
    vs
    CD Cristo Atletico
  • 22:30 - 20/04
    Burgos Promesas
    vs
    vs
    CyD Leonesa Jupiter Leones B
  • 22:30 - 20/04
    Atletico Astorga
    vs
    vs
    Villaralbo CF
  • 22:59 - 20/04
    Puente Genil
    vs
    vs
    Conil CF
  • 22:59 - 20/04
    UD Torre del Mar
    vs
    vs
    Malaga City
  • 22:59 - 20/04
    Palencia
    vs
    vs
    Almazan
  • 22:59 - 20/04
    CD Lerines
    vs
    vs
    Pena Sport
  • 22:59 - 20/04
    SD Deusto
    vs
    vs
    Aurrera Ondarroa
  • 22:59 - 20/04
    Ejido
    vs
    vs
    Huetor Tajar
  • 22:59 - 20/04
    CD Azuqueca
    vs
    vs
    Villarrubia CF
  • 22:59 - 20/04
    Vianes
    vs
    vs
    CA River Ebro
  • 23:30 - 20/04
    CF San Bartolome
    vs
    vs
    CD Union Sur Yaiza
  • 00:00 - 21/04
    Bollullos CF
    vs
    vs
    AD Cartaya
  • 00:00 - 21/04
    Lucena CF
    vs
    vs
    Atletico Espeleno
  • 00:00 - 21/04
    Solares
    vs
    vs
    U.M. Escobedo
  • 00:30 - 21/04
    Rapido de Bouzas
    vs
    vs
    Polvorin
  • Thai League 2
  • 18:00 - 20/04
    Pattaya Discovery United FC
    vs
    vs
    Chanthaburi FC
  • 18:30 - 20/04
    Nakhon Ratchasima
    vs
    vs
    Nong Bua Lamphu
  • 19:00 - 20/04
    Nakhon Si United FC
    vs
    vs
    Kasetsart FC
  • POL WD1
  • 18:00 - 20/04
    GKS Katowice (W)
    vs
    vs
    Pogon Tczew (W)
  • 18:00 - 20/04
    AZS UJ Krakow (W)
    vs
    vs
    APLG Gdansk (W)
  • 19:30 - 20/04
    Czarni Sosnowiec (W)
    vs
    vs
    KKPK Medyk Konin (W)
  • Czech Republic Cambrinus Liga Women
  • 18:00 - 20/04
    Sparta Praha (W)
    vs
    vs
    Slovacko (W)
  • 19:00 - 20/04
    Slavia Praha (W)
    vs
    vs
    Slovan Liberec (W)
  • 19:00 - 20/04
    FC Viktoria Plzen (W)
    vs
    vs
    Pardubice (W)
  • England U21 Premier League
  • 18:00 - 20/04
    Tottenham U21
    vs
    vs
    Manchester United U21
  • Hạng 3 Thái Lan
  • 18:00 - 20/04
    Mahasarakham United FC
    vs
    vs
    Phattalung FC
  • Finland Women League 1
  • 18:00 - 20/04
    EBK Espoo (W)
    vs
    vs
    TPS Turku (W)
  • 18:00 - 20/04
    VJS Vantaa (W)
    vs
    vs
    ONS (W)
  • 22:00 - 20/04
    Ilott (W)
    vs
    vs
    Lahti s (W)
  • Poland III Liga
  • 18:00 - 20/04
    Swidniczanka Swidnik
    vs
    vs
    Podlasie Biala Podlaska
  • 18:00 - 20/04
    Podhale Nowy Targ
    vs
    vs
    Orleta Radzyn Podlaski
  • 19:00 - 20/04
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    vs
    vs
    Warta Gorzów Wielkopolski
  • 19:00 - 20/04
    Rekord Bielsko-Biala
    vs
    vs
    Gawin Sleza Wroclaw
  • 19:00 - 20/04
    Vineta Wolin
    vs
    vs
    KP Starogard Gdanski
  • 20:00 - 20/04
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    vs
    vs
    Olimpia Zambrow
  • 20:00 - 20/04
    Gornik Polkowice
    vs
    vs
    Gwarek Tarnowskie Gory
  • 20:00 - 20/04
    MKS Notec Czarnkow
    vs
    vs
    Flota Swinoujscie
  • 20:00 - 20/04
    Stargard Szczecinski
    vs
    vs
    Stolem Gniewino
  • 20:00 - 20/04
    Czarni Polaniec
    vs
    vs
    Avia Swidnik
  • 20:00 - 20/04
    Zawisza Bydgoszcz SA
    vs
    vs
    KS Pogon Nowe Skalmierzyce
  • 21:00 - 20/04
    Pilica Bialobrzegi
    vs
    vs
    Pelikan Lowicz
  • 21:00 - 20/04
    Mlawianka Mlawa
    vs
    vs
    Concordia Elblag
  • 21:00 - 20/04
    Unia Skierniewice
    vs
    vs
    Legia Warszawa B
  • 21:00 - 20/04
    LKS Lomza
    vs
    vs
    GKS Belchatow
  • 21:00 - 20/04
    GKP Gorzow
    vs
    vs
    LZS Starowice Dolne
  • 21:00 - 20/04
    Sokol Sieniawa
    vs
    vs
    Wislanie Jaskowice
  • 21:00 - 20/04
    Sokol Kleczew
    vs
    vs
    Elana Torun
  • 21:00 - 20/04
    Siarka Tarnobrzeg
    vs
    vs
    KS Wiazownica
  • 21:30 - 20/04
    Star Starachowice
    vs
    vs
    Chelmianka Chelm
  • 22:00 - 20/04
    Sieradz
    vs
    vs
    KS Legionovia Legionowo
  • 22:00 - 20/04
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    vs
    vs
    Bron Radom
  • 22:00 - 20/04
    Wisloka Debica
    vs
    vs
    Unia Tarnow
  • 22:00 - 20/04
    Swit Szczecin
    vs
    vs
    Cartusia
  • 22:00 - 20/04
    Karkonosze Jelenia Gora
    vs
    vs
    Unia Turza Slaska
  • 22:00 - 20/04
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    vs
    vs
    Wikielec
  • 22:00 - 20/04
    Lechia Zielona Gora
    vs
    vs
    LKS Goczalkowice Zdroj
  • 22:00 - 20/04
    KS Polonia Sroda Wlkp
    vs
    vs
    Pogon Szczecin II
  • 22:59 - 20/04
    Victoria Sulejowek
    vs
    vs
    Jagiellonia Bialystok II
  • 00:19 - 21/04
    Ruch Radzionkow
    vs
    vs
    Szombierki Bytom
  • VĐQG Campuchia
  • 18:00 - 20/04
    Boeung Ket
    vs
    vs
    Svay Rieng FC
  • Germany Oberliga NOFV
  • 18:00 - 20/04
    Lichtenberg 47
    vs
    vs
    RSV Eintracht
  • 18:00 - 20/04
    Duneberg
    vs
    vs
    TuRa Harksheide
  • 19:00 - 20/04
    VfB Marburg
    vs
    vs
    FC 1906 Erlensee
  • 19:00 - 20/04
    FV Ravensburg
    vs
    vs
    ATSV Mutschelbach
  • 19:00 - 20/04
    FC Türkiye Wilhelmsburg
    vs
    vs
    USC Paloma
  • 19:00 - 20/04
    TuRa Bremen
    vs
    vs
    SC Vahr Blockdiek
  • 19:00 - 20/04
    TSV Schwaben Augsburg
    vs
    vs
    TSV 1860 Munich II
  • 19:00 - 20/04
    SV Meppen II
    vs
    vs
    Eintracht Celle
  • 19:00 - 20/04
    Werder Bremen (Youth)
    vs
    vs
    Leher TS
  • 19:30 - 20/04
    FV Offenburg
    vs
    vs
    Goppinger SV
  • 19:30 - 20/04